Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite 407-BBZX 35km SMF LC transceiver

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX, WFMJ1, 35km, SMF LC transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: 407-BBZX
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BBZX Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBZX là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBZX được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBZX khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBZX được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BBZX với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell Q28-100G-ER4-lite

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Compatible: Dell®
Part Number: Q28-100G-ER4-lite
Form Type: QSFP28
Transceiver Type: ER4L
Speed Description: 100-Gigabit
Wavelength: 1295nm to 1309nm
Media: SMF
Reach: 40km
Connector: LC
DOM: DOM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBZX ?

Có 10 bình luận:
C
Trương Anh Cao
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX cho mình báo giá rẻ nhất và vận chuyển đến Thái Bình bạn ơi.
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX đã được gửi vào mail, bạn check nhé

B
Lê Nguyên Bình
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX báo giá tôi 10c nhanh nhất nhé
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Lê Thành Nhân
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX có đầu kết nối chuẩn gì ad
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX có đầu kết nối chuẩn QSFP28 bạn nhé

N
Võ Lê Băng Như
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX Khoảng cách tối đa truyền tải dữ lệu sản phẩm thế nào bạn ơi
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX Khoảng cách tối đa truyền tải dữ liệu sản phẩm là 40km bạn nhé

A
Nguyễn Thị Lan Anh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX bước sóng của sản phẩm này thế nào bạn
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX bước sóng của sản phẩm là 1295nm to 1309nm bạn nhé

 

V
Phạm Hà Vy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX tốc độ truyền tải sản phẩm được bao nhiêu ad
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX tốc độ truyền tải sản phẩm là 40km bạn ạ

T
Lê Nguyễn Anh Thư
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX cho hỏi thiết bị này Form Type gì ?
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX Form Type của thiết bị này là QSFP28 bạn nhé

H
Dường Quân Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX chế độ bảo hành sản phẩm thế nào shop
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX chế độ bảo hành sản phẩm là 12 tháng bạn nhé

H
Lê Nguyễn Gia Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX còn hàng không ad, báo giá mình nhé
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX còn hàng bạn nhé

H
Nguyễn Như Quang Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX gửi báo giá chuẩn nhất cho mình nhé sop.
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ER4-lite, 407-BBZX đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.