Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 850nm 150m SMF MPO-24 transceiver

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10, 850nm, 150m, SMF MPO-24 transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: CXP-100G-SR10
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications CXP-100G-SR10

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell CXP-100G-SR10

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Product Code

CXP-100G-SR10

Description

100GBASE-SR10 CXP Module for MMF compliant to 10GBASE-SR

Dimensions

13.3 x 24 x 62 mm (0.52 x 0.94 x 2.44 in)

Wavelength (nm)

850

Cable Type

MMF

Core Size (Microns)

50.0

50.0

Modal Bandwidth (MHz km)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

Cable Distance

100m

150m

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: CXP-100G-SR10 ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
V
Lê Duy Hoàng Việt
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 xin báo giá và phí ship Vĩnh Phúc vào email bạn ơi
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

V
Bùi Ngọc Khánh Vy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 gửi mình báo giá chuẩn bạn. Được giá mua nhiều.
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

P
Nguyễn Bích Phượng
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 báo giá và phí vận chuyển 10c cho mình
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Q
Trần Thị Như Quỳnh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 cho báo giá 8c nhé bạn. Giá chuẩn nhất nhé.
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

M
Hà Anh Minh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 còn hàng không ad, báo giá mình 4c nhé. Ship về Thạch Thất - Hà Nội phí bao nhiêu?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 còn hàng bạn nhé. Báo giá module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

B
Đỗ Như Bình
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 có cable type gì shop
9 tháng
0
0Quản trị viên

module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 có cable type MMF bạn nhé

T
Phạm Thị Thu Thảo
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 cho hỏi bước sóng của sản phẩm là bao nhiêu
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 bước sóng của sản phẩm là 850m bạn nhé

H
Nguyễn Minh Hoàn
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 gửi mình báo giá 10c bạn ơi
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

M
Nguyễn Thị Mỹ
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 chế độ bảo hành sản phẩm thế nào bạn
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 chế độ bảo hành là 12 tháng bạn ạ

Y
Lê Hải Yến
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 cho mình báo giá chuẩn bạn nhé
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá module quang Dell QSFP28 CXP-100G-SR10 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.