Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 850nm 400m MMF MPO-12 transceivers

Phân phối module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4, 850nm, 400m, MMF MPO-12 transceivers chính hãng giá tốt, báo giá dự án

Mã sản phẩm: QSFP-40G-ESR4
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List QSFP-40G-ESR4 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-ESR4 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-ESR4 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm QSFP-40G-ESR4 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm QSFP-40G-ESR4 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm QSFP-40G-ESR4 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang QSFP-40G-ESR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Hardware
Compatible Brand Dell EMC™
Industry Standards IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4
Packaging Information
Package Height 350.000
Package Length 205.000
Package Width 120.000
Shipping (Package) Weight 60.000
Performance
Compatible Networks 40 Gbps
DDM Yes
Fiber Operating Mode Full-Duplex
Max Transfer Distance 400 m (1312 ft.)
Maximum Data Transfer Rate 40.00 Gbps
MTBF 45,017,120 hours
Type Multi Mode
Wavelength 850nm
Physical Characteristics
Product Height 12.600
Product Length 1.4 cm [0.5 in]
Product Width 58.400
Weight of Product 40.000
Prominence
Description CDW 75 - 1st Line StarTech.com Dell EMC QSFP-40G-ESR4 Compatible QSFP+ Module

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-ESR4 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.