Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 850nm 400m MMF MPO-12 transceivers

Phân phối module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4, 850nm, 400m, MMF MPO-12 transceivers chính hãng giá tốt, báo giá dự án

Mã sản phẩm: QSFP-40G-ESR4
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List QSFP-40G-ESR4 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-ESR4 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-ESR4 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm QSFP-40G-ESR4 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm QSFP-40G-ESR4 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm QSFP-40G-ESR4 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang QSFP-40G-ESR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Hardware
Compatible Brand Dell EMC™
Industry Standards IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4
Packaging Information
Package Height 350.000
Package Length 205.000
Package Width 120.000
Shipping (Package) Weight 60.000
Performance
Compatible Networks 40 Gbps
DDM Yes
Fiber Operating Mode Full-Duplex
Max Transfer Distance 400 m (1312 ft.)
Maximum Data Transfer Rate 40.00 Gbps
MTBF 45,017,120 hours
Type Multi Mode
Wavelength 850nm
Physical Characteristics
Product Height 12.600
Product Length 1.4 cm [0.5 in]
Product Width 58.400
Weight of Product 40.000
Prominence
Description CDW 75 - 1st Line StarTech.com Dell EMC QSFP-40G-ESR4 Compatible QSFP+ Module

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-ESR4 ?

Có 10 bình luận:
A
Vũ Trần Phúc Anh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 còn hàng không shop ơi.
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 còn hàng bạn nhé

T
Phạm Nhật Tân
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 xin báo giá và phí ship Thái Bình nhé ad
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Phạm Thị Phương Anh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 gửi báo giá 10c gấp nhé shop
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

D
Nguyễn Trí Dũng
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 gửi mình báo giá tốt nhé ad
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Trần Thu Hiền
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 cho mình thông số khoảng cách truyền dữ liệu của sp nhé
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 khoảng cách truyền dữ liệu của sp là 400m bạn nhé

H
Phạm Lê Diệu Huyền
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 xin tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa nhé ad
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa là 400m bạn nhé

H
Phan Nhật Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 có bước sóng nm bao nhiêu bạn
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 có bước sóng là 850nm bạn nhé

T
Phạm Thị Thanh Thùy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 còn hàng không ad
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 sẵn hàng bạn nhé

N
Lương Khánh Ngân
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 cho xin chế độ bảo hành nhé shop
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 bảo hành 12 tháng bạn nhé

Q
Trần Thị Như Quyên
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 xin báo giá chuẩn bạn ơi
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.