Dell QSFP+ QSFP-64GFCS-W4 Quad 16G Fibre Channel 125m MMF MPO-12

Phân phối module quang Dell QSFP+ QSFP-64GFCS-W4, Quad 16G Fibre Channel, 125m MMF MPO-12 transceiver chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: QSFP-64GFCS-W4
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List QSFP-64GFCS-W4 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-64GFCS-W4 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-64GFCS-W4 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm QSFP-64GFCS-W4 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm QSFP-64GFCS-W4 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm QSFP-64GFCS-W4 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell QSFP-64GFCS-W4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model QSFP-64GFC-SW4
Type Quad 16G Fibre Channel QSFP+ transceivers
Connector type MPO-12
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type MMF OM3 
MMF OM4
Data Rate 16Gbps
Transmission medium Multi Mode
Distance (max.) OM3: 120 m
OM4: 125 m
Transmitter power (dBm) 7.8 to 0.0 /lane
Receiver power (dBm) -13.5 to 0.0 /lane
Power dissipation (max.; W) 2.5
Notes compatible with 4 × 16GFC, 4 × 8GFC or 4 × 4GFC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-64GFCS-W4 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.