Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4 407-BBOZ 150m MMF MPO-12 Transceiver

Phân phối module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZVJW01, 40G SR4, 850nm 150m, MMF MPO-12 transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBOZ
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BBOZ Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBOZ là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBOZ được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBOZ khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBOZ được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BBOZ với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang QSFP-40G-SR4

Part Number  
Manufacturer Part : VJW01
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Part number 407-BBOZ
Device Type QSFP+ transceiver module
Cabling Type 40GBASE-SR
Optical Wave Length 850 nm
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 40 Gbps
Data Link Protocol 40 Gigabit LAN
Max Transfer Distance 150 m

Tương thích với thiết bị

OptiPlex GX260 DT, PowerEdge R900, PowerEdge R200, PowerEdge M1000e, PowerEdge R300, PowerEdge R805, PowerEdge R905, PowerEdge R610, PowerEdge R710, PowerEdge T610, PowerEdge R410, PowerEdge T410, PowerVault NX3000, PowerEdge T710, PowerVault DL2100, PowerEdge R510, PowerEdge R810, PowerEdge R910, PowerEdge R815, PowerEdge R715, PowerVault DL2200, PowerEdge R515, PowerEdge R415, PowerEdge R720, Poweredge R720xd, PowerEdge R620, PowerEdge T620, PowerEdge R820, PowerEdge T420, PowerEdge R320, PowerEdge R520, PowerEdge R420, PowerVault NX3200, PowerVault NX3300, PowerVault NX400, PowerConnect 8100, PowerVault DR4100, PowerEdge R220, PowerEdge R920, PowerEdge R630, PowerEdge R730, PowerEdge T630, PowerEdge R430, PowerEdge R530, PowerEdge T430, PowerEdge C4130, PowerEdge FC620, PowerEdge FC420, PowerEdge FC630, Dell Networking S4810-ON, Dell Networking S5000, Dell Networking N4000 Series, Dell Networking N4032, Dell Networking N4032F, Dell Networking N4064, Dell Networking N4064F, PowerConnect 8100 Series, PowerEdge FC430, PowerEdge FC830, PowerEdge R930, PowerEdge R230, PowerEdge R330, PowerEdge T330, PowerEdge T130, PowerEdge R730xd XL, PowerEdge C6320, Poweredge R830, Dell Networking S4048-ON, Dell Networking Z9100, Dell Networking S6100, Dell Networking S4048T-ON, PowerEdge R640, PowerEdge R740, PowerEdge R940, PowerEdge R740XD, PowerEdge C6420, PowerEdge R440, PowerEdge T640, PowerEdge T440, PowerEdge FC640, PowerEdge M640, PowerEdge M640 VRTX, PowerEdge R540, PowerEdge C4140, PowerEdge R6415, PowerEdge R7415, PowerEdge R7425, PowerEdge R840, PowerEdge R940xa, Dell Networking S5232F-ON, PowerEdge R240, PowerEdge R340, PowerEdge R740xd2, PowerEdge T340, PowerEdge T140, Dell Networking S5296F-ON, PowerEdge XR2, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking S5224F-ON, PowerVault NX440, Dell Networking N3132PX-ON, Dell EMC Networking N2200-ON, Dell Networking S4148U, Dell Networking S4112-ON, Dell Networking S4148, Dell Networking S4128

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBOZ ?

Có 10 bình luận:
D
Nguyễn Thị Ngọc Diễm
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ sử dụng với thiết bị Dell EMC Networking N2200-ON được không bạn
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ sử dụng với thiết bị Dell EMC Networking N2200-ON bạn nhé

V
Võ Đức Vinh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ cho xin báo giá chuẩn nhé shop
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Ngô Đình Khánh Thư
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ tương thích với thiết bị PowerEdge R515 không ad?
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ tương thích với thiết bị  PowerEdge R515 bạn nhé

V
Trần Quang Vinh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ sử dụng được với PowerEdge R410 không shop
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ sử dụng được với PowerEdge R410 bạn nhé

N
Phạm Nguyễn Uyển Nhi
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ có tương thích với thiết bị PowerEdge R200 không?
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ có tương thích với thiết bị PowerEdge R200 bạn nhé

D
Nguyễn Ngọc Thùy Dung
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ khoảng cách truyền dữ liệu được mấy m bạn nhỉ
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ khoảng cách truyền dữ liệu là 150m bạn nhé

T
Hoàng Thái Thanh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ có tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa bao nhiêu ad
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ có tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa là 40GB bạn nhé

U
Nguyễn Thị Phương Uyên
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ xin bước sóng của thiết bị nhé shop
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ  bước sóng của thiết bị 850nm bạn nhé

N
Phan Vũ Lan Nhi
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ báo giá 10c nhé shop
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Q
Trần Hoàng Diễm Quỳnh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ cho xin chế độ bảo hành của sp nhé
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-SR4, 407-BBOZ bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.