Dell QSFP+ QSFP-40G-LM4 1km MMF/SMF duplex LC transceiver

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-LM4, 40G, 1331nm, 1km MMF/SMF duplex LC transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: QSFP-40G-LM4
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications QSFP-40G-LM4

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell QSFP-40G-LM4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Compatible OEM Dell Force10®
Connector LC
DOM DOM
Form Type QSFP+
Media MMF
Reach 150m
Speed 40GBase
Speed Description 40-Gigabit
Transceiver Type LX4
Wavelength 1270nm to 1330nm
Part Number GP-QSFP-40G-LM4

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: QSFP-40G-LM4 ?

Có 21 câu hỏi / bình luận:
Q
Tùng Quân
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP-40G-LM4 còn hàng không admin
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell QSFP-40G-LM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

P
Hữu Phước
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang dell, báo giá module quang dell QSFP-40G-LM4 cho t nhé? cần khoảng 10c
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell QSFP-40G-LM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

D
Hữu Đạt
đánh giá 5 sao
Module quang dell QSFP-40G-LM4 có dùng được cho các dòng server dell k nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng dùng được module quang dell QSFP-40G-LM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

K
Đăng Khoa
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của module quang dell QSFP-40G-LM4 là bao lâu ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell QSFP-40G-LM4 là 12 tháng nhé

T
Khắc Tú
đánh giá 5 sao
Module quang dell QSFP-40G-LM4 có đầu kết nối nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell QSFP-40G-LM4 có đầu kết nối LC nhé

H
Đức Hiệp
đánh giá 5 sao
Module quang dell QSFP-40G-LM4 dùng được cho các dòng thiết bị mạng nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng dùng được module quang dell QSFP-40G-LM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

T
Ngọc Tiệp
đánh giá 5 sao
Module quang dell QSFP-40G-LM4 là module singlemode hay multimode nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell QSFP-40G-LM4 là module multimode

T
Bá Thông
đánh giá 5 sao
Module quang dell QSFP-40G-LM4 có khoảng cách truyền dẫn bao xa nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell QSFP-40G-LM4 có khoảng cách truyền dẫn là 1km nhé

S
Hoàng Sơn
đánh giá 5 sao
module quang dell QSFP-40G-LM4 có bước sóng là bao nhiêu nm thế?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell QSFP-40G-LM4 có bước sóng là 1270nm to 1330nm nhé

K
Bảo Khánh
đánh giá 5 sao
gửi mình xin báo giá module quang Dell QSFP-40G-LM4 nhé? bao hành được lâu k?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell QSFP-40G-LM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.