Dell QSFP+ QSFP-40G-ER4 407-BBVI 40km SMF duplex LC transceiver

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-ER4, 407-BBVI, 85GXC40G 1331nm, 40km, SMF duplex LC transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: 407-BBVI
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BBVI Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBVI là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBVI được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBVI khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBVI được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BBVI với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell QSFP-40G-ER4

Part Number  
Manufacturer Part : 85GXC
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Compatible OEM Dell®
Part Number 407-BBVI
Connector LC
DOM DOM
Form Type QSFP+
Media SMF
Reach 40km
Speed 40GBase
Speed Description 40-Gigabit
Transceiver Type ER4
Wavelength 1270nm to 1330nm

Tương thích với thiết bị

Dell Networking S5224F-ON, Dell Networking S6100, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S4148U, Dell EMC PowerSwitch Z9332F-ON, Dell Networking C9010, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking Z9100, Dell Networking S5232F-ON, Dell Networking S4048T-ON, Dell Networking S4128 Dell EMC PowerSwitch Z9432F-ON, Dell Networking S5296F-ON, Dell EMC PowerSwitch Z9264-ON, Dell Networking S4048-ON, Dell Networking S4148

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBVI ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.