Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI 407-BBXT 150m MMF duplex LC transceiver

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT, XT61J, 40G, 900nm, 150m, MMF duplex LC transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: 407-BBXT
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BBXT Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBXT là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBXT được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBXT khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBXT được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BBXT với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell QSFP-40G-BIDI

Part Number  
Manufacturer Part : XT61J
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Compatible OEM Dell®
Part Number QSFP-40G-BIDI
Connector LC
DOM Non-DOM
Form Type QSFP+
Media MMF
Reach 150m
Speed 40GBase
Speed Description 40-Gigabit
Transceiver Type BX
Wavelength 832nm to 918nm

Tương thích với thiết bị

Dell Networking S4810-ON, Dell Networking S4048T-ON, Dell Networking S5232F-ON, Dell Networking S5296F-ON, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking S5224F-ON

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBXT ?

Có 10 bình luận:
N
Thái Thị Võ Nhân
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT báo giá chuẩn mình 15c nhé ad
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Trần Việt Tiến
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT sử dụng với Dell Networking S5224F-ON ok không bạn
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT sử dụng với Dell Networking S5224F-ON bạn nhé

B
Nguyễn Văn Gia Bảo
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT tương thích với thiết bị Dell Networking S5248F-ON không shop
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT có tương thích với thiết bị Dell Networking S5248F-ON bạn ah

A
Nguyễn Thị Hồng Anh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT sử dụng với tb Dell Networking S5232F-ON được không bạn
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT sử dụng được với tb Dell Networking S5232F-ON bạn nhé

U
Lê Thị Ánh Uyên
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT sử dụng được với sp Dell Networking S4048T-ON không?
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT sử dụng được với sp Dell Networking S4048T-ON bạn nhé

T
Hồ Thị Anh Thư
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT tương thích với thiết bị Dell Networking S4810-ON không ad
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT tương thích với thiết bị Dell Networking S4810-ON bạn nhé

B
Nguyễn Lâm Tiểu Băng
đánh giá 5 sao

cho giá 10c module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT , gấp gấp

1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Nguyễn Thị Ngọc Ánh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT truyền tải dữ liệu tối đa mấy mét ad
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT truyền tải dữ liệu tối đa 150m bạn nhé

D
Lê Ngọc Dung
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT chế độ bảo hành thế nào shop
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXTbảo hành 12 tháng bạn ạ

D
Mai Anh Dũng
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT cho báo giá tốt nhé bạn
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP+ QSFP-40G-BIDI, 407-BBXT đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.