Dell SFP+ 10GbE SFP-10G-DWDM 80km SMF duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP+ 10GbE SFP-10G-DWDM, 1528.7 to 1568.7nm, 80km, SMF duplex LC optical module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SFP-10G-DWDM
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications SFP-10G-DWDM

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-10G-DWDM

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-10G-DWDM
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1528.7 to 1568.7
Fiber type SMF
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 80 km
Transmitter power (dBm) -1.0 to +3.0
Receiver power (dBm) -18.0 to -7.0
Power dissipation (max.; W) 1.7
Notes tunable; assumes receiver OSNR > 26 dB

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: SFP-10G-DWDM ?

Có 18 câu hỏi / bình luận:
N
Mỹ Ngọc
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP-10G-DWDM còn hàng không admin
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-DWDM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thanh Trúc
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang dell, báo giá module quang dell SFP-10G-DWDM cho t nhé? cần khoảng 10c
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-DWDM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Quỳnh Hương
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10G-DWDM có dùng được cho các dòng server dell k nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng dùng được module quang dell SFP-10G-DWDM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Ngọc Mai
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của module quang dell SFP-10G-DWDM là bao lâu ạ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell SFP-10G-DWDM là 12 tháng nhé

Q
Khánh Quỳnh
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10G-DWDM có đầu kết nối nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-DWDM có đầu kết nối LC nhé

M
Gia Mỹ
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10G-DWDM dùng được cho các dòng thiết bị mạng nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng dùng được module quang dell SFP-10G-DWDM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Diễm Kiều
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10G-DWDM là module singlemode hay multimode nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-DWDM là module singlemode

P
Hoài Phương
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10G-DWDM có khoảng cách truyền dẫn bao xa nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-DWDM có khoảng cách truyền dẫn 80km nhé

T
Anh Thư
đánh giá 5 sao
module quang dell SFP-10G-DWDM có bước sóng là bao nhiêu nm thế?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-DWDM có bước sóng là 1528.7 to 1568.7nm nhé

C
Hương Chi
đánh giá 5 sao
gửi mình xin báo giá module quang Dell SFP-10G-DWDM nhé? bao hành được lâu k?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-DWDM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.