Dell SFP+ SFP-10G-SR 10GBASE-SR 850nm 400m MMF duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10G-SR 10GBASE-SR, 850nm, 400m, MMF duplex LC optical module chính hãng giá tốt, báo giá dự án

Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications SFP-10G-SR

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-10G-SR

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: SFP-10G-SR ?

Có 18 câu hỏi / bình luận:
T
Bích Thảo
đánh giá 5 sao
báo giá module quang dell SFP-10G-SR giá tốt t, có chạy được cho thiết bị Dell Networking S4112-ON k bạn
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-SR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

B
Thiên Bình
đánh giá 5 sao
module quang dell SFP-10G-SR có bước sóng bao nhiêu nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-SR có bước sóng là 850nm nhé

A
Cẩm Anh
đánh giá 5 sao
module quang dell SFP-10G-SR truyền dẫn được trong khoảng cách truyền dẫn bao xa nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-SR truyền dẫn được trong khoảng cách truyền dẫn 400m nhé

N
Tuyết Nhung
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10G-SR là module singlemode hay multimode nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-SR là module multimode 

H
Bích Hà
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10G-SR có tương thích với các dòng thiết bị mạng nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang dell SFP-10G-SR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

N
Khánh Ngân
đánh giá 5 sao
module quang dell SFP-10G-SR sử dụng đầu connecter j thế?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

module quang dell SFP-10G-SR sử dụng đầu connecter duplex LC  nhé

B
Hoàng Bách
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10G-SR có thời gian bảo hành lâu k ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-SR có thời gian bảo hành 12 tháng nhé

C
Ly Châu
đánh giá 5 sao
module quang dell SFP-10G-SR có chạy được cho switch dell Dell EMC Networking C9010 k nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-SR có chạy được cho switch dell Dell EMC Networking C9010 

C
Linh Chi
đánh giá 5 sao
module quang dell SFP-10G-SR có chạy được cho server k shop? gửi t báo giá tốt nhá
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-SR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

L
Linh Lan
đánh giá 5 sao

Module quang dell SFP-10G-SR có chạy được cho thiết bị mạng Dell EMC Networking Z9100-ON k ạ?

3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-SR có chạy được cho thiết bị mạng Dell EMC Networking Z9100-ON nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.