Dell SFP+ 10GBASE-LRM SFP-10G-LRM 407-BBON 220m MMF duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10G-LRM, 407-BBON, H8DRR, 10GBASE-LRM, 220m, MMF duplex LC optical module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBON
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 407-BBON

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-10G-LRM

Part Number  
Manufacturer Part : H8DRR
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Device Type SFP+ transceiver module - LC multi-mode
Cabling Type 10GBase-LRM
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE
Optical Wave Length 1310 nm
Max Transfer Distance 220 m

Tương thích với thiết bị

Dell Networking N3024ET-ON, Dell Networking N2048, Dell Networking S4048T-ON, Dell Networking N2024P, Dell Networking N4000 Series, Dell Networking S6100, PowerConnect 7024F, Dell Networking S4048-ON, Dell Networking S4148U, Dell Networking N3048ET-ON, Dell Networking N3024, Dell Networking C9010, PowerConnect 7024, Dell Networking N4064, Dell Networking Z9332F-ON, Dell Networking N4064F, Dell Networking N3024P, Dell Networking N2048P, Dell Networking Z9100, Dell Networking N2024, Dell Networking N3024EF-ON, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell Networking S4128, Dell Networking N3048P, Dell Networking N3048, Dell Networking N4032F, Dell Networking C1048P, PowerConnect M6220, Dell Networking N3024F, Dell Networking N3000 Series, Dell Networking N2000 Series, Dell Networking S4148,

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 407-BBON ?

Có 18 câu hỏi / bình luận:
C
Kim Chi
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang dell, báo giá module quang dell 407-BBON cho t nhé? cần khoảng 10c
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBON đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Tú Linh
đánh giá 5 sao
bước sóng của module quang dell 407-BBON là là bao nhiêu ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang dell 407-BBON là 1310nm nhé

M
Nguyệt Minh
đánh giá 5 sao
khoảnh cách truyền dẫn của module quang Dell 407-BBON là bao xa thế?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảnh cách truyền dẫn của module quang Dell 407-BBON là 220m

B
Ngọc Bích
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBON là module singlemode hay multimode nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBON là module multimode

N
Hồng Nhung
đánh giá 5 sao
các dòng thiết bị mạng mà module quang dell 407-BBON chạy được vậy shop?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng mà module quang dell 407-BBON chạy được đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

T
Diễm Thảo
đánh giá 5 sao
đầu kết nối mà module quang dell 407-BBON sử dụng là loại đầu j?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBON sử dụng đầu kết nối LC nhé

L
Bích Liên
đánh giá 5 sao
bảo hành của module quang dell 407-BBON được bao lâu nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang dell 407-BBON được 12 tháng nhé

V
Tú Vi
đánh giá 5 sao
thiết bị mạng Dell Networking S4128 có dùng được module quang dell 407-BBON k ý nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng Dell Networking S4128 có dùng được module quang dell 407-BBON nhé

H
Lan Hương
đánh giá 5 sao
báo giá module quang dell 407-BBON giá tốt t, có chạy được cho thiết bị Dell Networking S4148 k bạn
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBON đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thiên Thanh
đánh giá 5 sao
module quang Dell 407-BBON bên shop sẵn k? cho t xin giá tốt vs
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBON đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.