Dell SFP SFP-100M-FX 407-BBOT 100BASE-FX MMF 1310nm 2km LC

Phân phối module quang Dell SFP SFP-100M-FX, 407-BBOT, 7YKG1, 100BASE-FX, MMF, 1310nm, 2km LC optical module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBOT
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 407-BBOT

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-100M-FX

Part Number  
Manufacturer Part : 7YKG1
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock


Thông số kỹ thuật

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module
Cabling Type 100Base-FX
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 100 Mbps
Data Link Protocol 100Mb LAN
Max Transfer Distance 2km

Tương thích với thiết bị:

Dell Networking N3048ET-ON, Dell Networking N3000 Series, Dell Networking N3048, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell Networking C1048P, Dell Networking N3024ET-ON, Dell Networking N3024EF-ON, Dell Networking N2024P, Dell Networking N3024P, Dell Networking N2048, Dell Networking S4048-ON, Dell Networking X1026, Dell Networking N2048P, Dell Networking N1500 Series, Dell Networking X1018, Dell Networking Z9332F-ON, Dell Networking N2000 Series, Dell Networking N3024F, Dell Networking N3048P, Dell Networking N3024, Dell Networking C9010, Dell Networking X1052, Dell Networking N2024, Dell Networking N4032, Dell Networking S4048T-ON,

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 407-BBOT ?

Có 18 câu hỏi / bình luận:
T
Vân Trang
đánh giá 5 sao
gửi mình xin báo giá module quang Dell 407-BBOT nhé? bao hành được lâu k?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Quỳnh Nhi
đánh giá 5 sao
module quang dell 407-BBOT có bước sóng là bao nhiêu nm thế?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOT có bước sóng là 1310nm nhé

T
Ngọc Trâm
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOT có khoảng cách truyền dẫn bao xa nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOT có khoảng cách truyền dẫn 2km nhé

D
Mỹ Duyên
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOT là module singlemode hay multimode nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOT là module multimode 

A
Huyền Anh
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOT dùng được cho các dòng thiết bị mạng nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng dùng được module quang dell 407-BBOT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

P
Diễm Phương
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOT có đầu kết nối nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOT có đầu kết nối LC nhé

Q
Bảo Quyên
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của module quang dell 407-BBOT là bao lâu ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell 407-BBOT là 12 tháng nhé

T
Thanh Tú
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOT có dùng được cho các dòng server dell k nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOT có dùng được cho các dòng thiết bị mạng dell nhé

D
Mỹ Dung
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang dell, báo giá module quang dell 407-BBOT cho t nhé? cần khoảng 10c
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Thảo Chi
đánh giá 5 sao
module quang Dell 407-BBOT còn hàng không admin
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.