Dell SFP SFP-1G-BX80-D 1000BASE-BX80-D 80km SMF simplex LC

Phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-BX80-D 1000BASE-BX80-D, 1550/1490nm, 80km, SMF simplex LC optical module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SFP-1G-BX80-D
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List SFP-1G-BX80-D Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-1G-BX80-D là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-1G-BX80-D được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-1G-BX80-D khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-1G-BX80-D được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm SFP-1G-BX80-D với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP-1G-BX80-D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-1G-BX80-D
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1550 nm / RX 1490 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 1Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 80 km
Transmitter power (dBm) -2.0 to +3.0
Receiver power (dBm) -26.0 to -1.0
Power dissipation (max.; W) 1.0

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-BX80-D ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.