Dell SFP SFP-1G-BX40-U 1000BASE-BX40-U 40km SMF simplex LC

Phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-BX40-U, 1000BASE-BX40-U, 1310/1490nm, 40km SMF simplex LC optical module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SFP-1G-BX40-U
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications SFP-1G-BX40-U

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-1G-BX40-U

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-1G-BX40-U
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1310 nm / RX 1490 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 1Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) -2.0 to +3.0
Receiver power (dBm) -24.0 to 0.0
Power dissipation (max.; W) 1.0
 

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: SFP-1G-BX40-U ?

Có 1 câu hỏi / bình luận:
C
Minh Châu
đánh giá 5 sao
shop phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-BX40-U, 1000BASE-BX40-U, 1310/1490nm, 40km SMF simplex LC optical module chính hãng giá tốt nhất là bao nhiêu
16 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-BX40-U, 1000BASE-BX40-U, 1310/1490nm, 40km SMF simplex LC optical module chính hãng giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.