Coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC 1000T POE+ to 1000SX/LC Fiber

Chuyên phân phối coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC, 1000T POE+ to 1000SX/LC Fiber, 850 nm, media converter chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-PC2000/LC
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-PC2000/LC

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

General
Device Type Fibre media converter
Form Factor External
Networking
Connectivity Technology Wired
Cabling Type 100Base-FX, 100Base-TX
Data Link Protocol 1000Mb LAN
Data Transfer Rate 1000 Mbps
Optical Wave Length 850 nm
Max Transfer Distance 500m
Status Indicators Power, link OK, test mode, receive
Features MissingLink
Compliant Standards IEEE 802.1Q
Miscellaneous
Compliant Standards FCC Class A certified, TUV, cUL
Power
Power Device External power adapter
Voltage Required AC 120/230 V (50/60 Hz)
Power Consumption Operational 6 Watt
Dimensions & Weight
Width 10.5 cm
Depth 9.5 cm
Height 2.5 cm
Weight 294 g
Manufacturer Warranty
Service & Support Limited warranty - lifetime - carry-in
Environmental Parameters
Min Operating Temperature 0 °C
Max Operating Temperature 40 °C
Humidity Range Operating 5 - 95%

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-PC2000/LC ?

Có 3 câu hỏi / bình luận:
M
Tấn Minh
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC sử dụng cáp quang single mode hay multi mode vậy shop?
2 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC sử dụng cáp quang multi mode bạn nhé.

L
Tiến Luật
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá của Coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC 1000T POE+ to 1000SX/LC Fiber nhé shop?
3 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Báo giá của Coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC 1000T POE+ to 1000SX/LC Fiber mình đã gửi vào mail của bạn rồi nhé. Bạn check mail giúp mình!

M
Duy Mạnh
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá 100c Coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC nhé shop?
3 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Báo giá 100c Coverter quang Allied Telesis AT-PC2000/LC em đã gửi vào mail của anh rồi ạ. Anh check mail giúp em!

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.