Converter quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC 100LX SC Fiber Port SMF 20km

Chuyên phân phối converter quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC, 1-port 100LX Fiber SC, 1-port 1G RJ45, single-mode, khoảng cách 20km chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-MMC200LX/SC
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-MMC200LX/SC

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Converter​ quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

General Information
Manufacturer Part Number AT-MMC200LX/SC
Product Series MMC2000
Product Model MMC2000LX/SC
Product Type Transceiver/Media Converter
Interfaces/Ports
Total Number of Ports 2
Network (RJ-45) Yes
Number of LC Ports 1
Number of Network (RJ-45) Ports 1
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair

Optical Fiber

Fiber Mode Supported single-mode
Fiber Optic Wavelength 850 nm
Maximum Distance Supported 1640.42 ft
Fiber Optic Cable Standard 50/125 µm

62.5/125 µm

Network & Communication
Network Technology 10/100Base-T

100Base-LX

Power Description
Power Source AC Adapter
Physical Characteristics
Form Factor Wall Mountable

Rack-mountable

Height 0.9"
Width 2.2"
Depth 4"
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
TAA Compliant Yes

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-MMC200LX/SC ?

Có 4 câu hỏi / bình luận:
Q
Trần Quang
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC có nguồn rời đi kèm không bạn nhỉ?
10 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC có nguồn rời đi kèm thiết bị bạn nhé.

M
Đình Mạnh
đánh giá 5 sao
Khoảng cách kết nối quang của Coverter quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC bao nhiêu km vậy shop?
10 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC có khoảng cách kết nối quang 20Km,single mode bạn nhé.

L
Hoàng Long
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC sử dụng chuẩn quang gì vậy shop?
11 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-MMC200LX/SC sử dụng chuẩn quang SC anh nhé!

H
Duy Hưng
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis MMC200LX/SC 100LX SC Fiber Port SMF 20km sử dụng 1 hay 2 sơi quang vậy shop?
12 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis MMC200LX/SC 100LX SC Fiber Port SMF 20km sử dụng cổng quang 2 sợi bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.