Coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SP-901 USB (-A or -C) to SFP

Chuyên phân phối coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SP-901, USB (-A or -C) to SFP (100MB or Gigabit) Mini media converter, TAA compliant chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-UMC2000/SP-901
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AT-UMC2000/SP-901 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-UMC2000/SP-901 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-UMC2000/SP-901 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-UMC2000/SP-901 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-UMC2000/SP-901 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-UMC2000/SP-901 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SP-901

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Connectivity technology Wired
Data transfer rate 1000 Mbit/s
Data transfer rate (max) 1000 Mbit/s
Depth 101.6 mm
Ethernet interface type Gigabit Ethernet
Fiber optic connector SFP
Height 21.8 mm
Internal N
LED indicators Y
Maximum transfer distance 500 m
Networking standards IEEE 802.1Q,IEEE 802.1p
Operating altitude 0 - 3048 m
Operating relative humidity (H-H) 5 - 95 %
Operating temperature (T-T) 0 - 50 °C
Storage relative humidity (H-H) 5 - 95 %
Storage temperature (T-T) -30 - 70 °C
Wavelength 850 nm
Weight 170 g
Width 54.9 mm
Manufacturer Allied Telesis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-UMC2000/SP-901 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.