Coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SC-901 USB (-A or -C) to 1000SX/SC

Chuyên phân phối coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SC-901, USB (-A or -C) to 1000SX/SC Gigabit, multi-mode mini media converter, TAA compliant chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-UMC2000/SC-901
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AT-UMC2000/SC-901 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-UMC2000/SC-901 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-UMC2000/SC-901 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-UMC2000/SC-901 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-UMC2000/SC-901 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-UMC2000/SC-901 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SC-901

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Dimensions 1 × 4 × 2 in
Condition

New

UPC

767035210667

MPN

AT-UMC2000/SC901

Product Type

Transceiver/Media Converter

Ethernet Technology

Gigabit Ethernet

USB

Yes

Product Family

UMC2000

Number of SC Ports

1

Media Type Supported

Optical Fiber

Fiber Mode Supported

Multi-mode

Total Number of Ports

2

TAA Compliant

Yes

Brand

Allied Telesis

Form Factor

Desktop

Network Technology

1000Base-SX

Maximum Distance

1640.42 ft

Power Source

USB

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-UMC2000/SC-901 ?

Có 2 bình luận:
C
Văn Cường
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SC-901 dùng cho cáp quang Multi mode à bạn?
15 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SC-901 dùng cho cáp quang single mode bạn nhé!

T
Đình Trọng
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá Coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SC-901 USB (-A or -C) to 1000SX/SC?
16 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Báo giá Coverter quang Allied Telesis AT-UMC2000/SC-901 USB (-A or -C) to 1000SX/SC mình đã gửi vào mail của bạn rồi ạ.Bạn check mail giúp mình!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.