Coverter quang Allied Telesis AT-MMC2000/LC 1000X LC Fiber Port MMF 500m

Chuyên phân phối coverter quang Allied Telesis AT-MMC2000/LC, 1-port 1000X Fiber LC, 1-port 1G RJ45, multi-mode, khoảng cách 500m chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-MMC2000/LC
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AT-MMC2000/LC Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-MMC2000/LC là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-MMC2000/LC được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-MMC2000/LC khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-MMC2000/LC được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-MMC2000/LC với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Coverter quang Allied Telesis AT-MMC2000/LC

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

General Information
Manufacturer Part Number AT-MMC2000/LC
Product Series MMC2000
Product Model MMC2000/LC
Product Type Transceiver/Media Converter
Interfaces/Ports
Total Number of Ports 2
Network (RJ-45) Yes
Number of LC Ports 1
Number of Network (RJ-45) Ports 1
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair

Optical Fiber

Fiber Mode Supported Multi-mode
Fiber Optic Wavelength 850 nm
Maximum Distance Supported 1640.42 ft
Fiber Optic Cable Standard 50/125 µm

62.5/125 µm

Network & Communication
Network Technology 10/1000Base-T

1000Base-SX

Power Description
Power Source AC Adapter
Physical Characteristics
Form Factor Wall Mountable

Rack-mountable

Height 0.9"
Width 2.2"
Depth 4"
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
TAA Compliant Yes

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-MMC2000/LC ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.