Coverter quang Allied Telesis AT-MC103LH UTP to SMF SC 40km fiber

Chuyên phân phối coverter quang Allied Telesis AT-MC103LH, 1310nm, UTP to single-mode long-haul SC 40km fiber, media converter chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-MC103LH
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AT-MC103LH Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-MC103LH là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-MC103LH được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-MC103LH khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-MC103LH được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-MC103LH với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Coverter quang Allied Telesis AT-MC103LH

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

General
Device Type Fibre media converter
Form Factor External
Networking
Connectivity Technology Wired
Cabling Type 100Base-FX, 100Base-TX
Data Link Protocol 100Mb LAN
Data Transfer Rate 100 Mbps
Optical Wave Length 1310 nm
Max Transfer Distance 40 km
Status Indicators Power, link OK, test mode, receive
Features MissingLink
Compliant Standards IEEE 802.1Q
Expansion / Connectivity
Interfaces 1 x Ethernet 100Base-FX - SC single-mode x 2 ¦ 1 x Ethernet 100Base-TX - RJ-45
Miscellaneous
Compliant Standards FCC Class A certified, TUV, cUL
Power
Power Device External power adapter
Voltage Required AC 120/230 V (50/60 Hz)
Power Consumption Operational 6 Watt
Dimensions & Weight
Width 10.5 cm
Depth 9.5 cm
Height 2.5 cm
Weight 294 g
Manufacturer Warranty
Service & Support Limited warranty - lifetime - carry-in
Environmental Parameters
Min Operating Temperature 0 °C
Max Operating Temperature 40 °C
Humidity Range Operating 5 - 95%

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-MC103LH ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.