Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL 100TX to 100FX MMF SC 2km

Chuyên phân phối coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL, 100TX to 100FX, UTP to multi-mode SC fiber 2km, media converter chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-MC102XL
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-MC102XL

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model AT-MC102XL
Performance
Port type 100FX MMF (SC)
Cable distance 2 km
Optical  frequency 1310 nm
Status Indicators
Power Indicates power is applied to the converter
Link Indicates a valid receive link exists
Activity Indicates TX/RX on the port
ML Indicates MissingLink
Switches
ML - link Test Enable MissingLink
A/N Enable auto-negotiation
Packet Transmission Characteristics
Round trip delay 0.4µs maximum
Bit Error Rate (BER) <10-12
Electrical and Mechanical Approvals
EMC FCC Class A (MC104XL)
EMC FCC Class B
Safety compliant UL-Cul, CSA/CSA, NRTL, TUV, CE compliant
Power Characteristics
External power supply 120V AC, 60Hz (US model), 240V AC, 50Hz (European models)
Input supply voltage 12vDC
Max current 500mA
Power consumption 6W
Environmental Specifications
Operating temperature 0°C to 40°C (32°F to 104°F)
Relative humidity 5% to 95% (non-condensing)
Storage temperature -20°C to 80°C (-4°F to 176°F)
Operating altitude 0 to 10,000 feet
Physical Specifications
Dimensions 10.5 cm × 9.5 cm × 2.5 cm (W × D × H)
Weight 294 g

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-MC102XL ?

Có 4 câu hỏi / bình luận:
B
Vương Bình
đánh giá 5 sao
Khoảng cách kết nối quang tối đa của Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL là bao nhiêu thế shop?
1 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Khoảng cách kết nối quang tối đa của Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL là 2km bạn nhé.

M
Hoàng Minh
đánh giá 5 sao
Cổng quang của Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL là 1 hay 2 sợi vậy shop?
2 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Cổng quang của Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL là cổng quang 2 sợi SC bạn nhé.

T
Đình Tùng
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL hoạt động ở bước sóng quang nào vậy shop?
2 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL hoạt động ở bước sóng quang multi mode 850nm bạn nhé.

T
Anh Tú
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL có kết nối được 3000m cáp quang multi mode không bạn?
3 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Khoảng cách kết nối quang của Coverter quang Allied Telesis AT-MC102XL là 2Km đối với cáp quang multi mode,nên không kết nối được 3000m cáp quang multi mode bạn nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.