Converter quang công nghiệp Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 PoE+ 70W

Chuyên phân phối converter quang công nghiệp Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980, port 10/100/1000T PoE+ to 100Mbps/1000Mbps SFP, TAA compliant chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-IMC2000TP/SP-980
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-IMC2000TP/SP-980

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Converter​ quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

General
Device Type Fibre media converter
Form Factor External
Networking
Connectivity Technology Wired
Cabling Type 100/1000X SFP, 1000Base-TX
Data Link Protocol 1000Mb LAN
Data Transfer Rate 1000 Mbps
Optical Wave Length 850 nm
Max Transfer Distance 500m
Status Indicators Power, link OK, test mode, receive
Features MissingLink
Compliant Standards IEEE 802.1Q
Expansion / Connectivity
Interfaces 1 x 100/1000X SFP, 1 x Ethernet 1000Base-TX PoE+ RJ-45
Miscellaneous
Compliant Standards FCC Class A certified, TUV, cUL
Power
Power Device External power adapter
Voltage Required AC 120/230 V (50/60 Hz)
Power Consumption Operational 6 Watt
Dimensions & Weight
Width 10.5 cm
Depth 9.5 cm
Height 2.5 cm
Weight 294 g
Manufacturer Warranty
Service & Support Limited warranty - lifetime - carry-in
Environmental Parameters
Min Operating Temperature 0 °C
Max Operating Temperature 40 °C
Humidity Range Operating 5 - 95%

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-IMC2000TP/SP-980 ?

Có 7 câu hỏi / bình luận:
D
Hùng Dũng
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 bảo hành bao lâu vậy shop?
5 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 bảo hành 12 tháng bạn nhé.

P
Minh Phương
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 có lắp được khu vực có nhiệt độ cao không shop?
6 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 là chuẩn công nghiệp nên sử dụng được ở môi trường có nhiệt độ cao bạn nhé.

H
Nam Hải
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 bạn nhé.
6 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Báo giá Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 mình đã gửi vào mail của bạn. Bạn check mail giúp mình nhé.

H
Vũ Hoàng
đánh giá 5 sao
Cổng quang của Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 là chuẩn SC hay LC vậy shop?
6 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Cổng quang của Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 là cổng SFP,chuẩn LC bạn nhé.

N
Tuấn Nguyễn
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 có tốc độ cổng mạng và cổng quang bao nhiêu thế bạn?
6 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 có tốc độ 100/1000X SFP, 1000Base-TX bạn nhé!

T
Đình Tuấn
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 có bước sóng hoạt động bao nhiêu nm vậy shop?
7 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bước sóng hoạt động của Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 phụ thuộc vào module quang sử dụng anh nhé!

A
Nam Anh
đánh giá 5 sao
Cổng RJ45 của Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 có POE không shop?
7 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Cổng RJ45 của Coverter quang Allied Telesis AT-IMC2000TP/SP-980 có cấp POE anh nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.