Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST 100TX to 100FX/ST 2km

Chuyên phân phối Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST, 100TX to 100FX/ST Fast Ethernet, 1310 nm, multi-mode 2km chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-DMC100/ST
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AT-DMC100/ST Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-DMC100/ST là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-DMC100/ST được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-DMC100/ST khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-DMC100/ST được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-DMC100/ST với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Product number ALT-DMC100-ST-50
Brand Allied Telesis
Converter input interface 100Base-TX
Converter output interface 100Base-FX
Operating temperature (T-T) 0 - 40 °C
Maximum data transfer rate 100 Mbit/s
AC adapter included Y
Storage relative humidity (H-H) 5 - 95%
Height 21.6 mm
Width 31.8 mm
Depth 91.4 mm
Packet forwarding rate (1 Gbps) 14880 pps
Packet forwarding rate (10 Mbps) 1488000 pps
Packet forwarding rate (100 Mbps) 148800 pps
Internal N
Wavelength 1310 nm
DC-in jack Y
Rate limiting Y
Ethernet LAN data rates 100 Mbit/s
Auto MDI/MDI-X Y
Operating altitude 0 - 3048 m
Operating relative humidity (H-H) 5 - 95%
Storage temperature (T-T) -15 - 65 °C
Fiber optic connector ST
Fiber mode structure Multi-mode
Cable types supported Fiber
Duplex system Full, Half
Maximum transfer distance 2000 m
Weight 113.39 g
Category ID 1008

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-DMC100/ST ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.