Converter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST 100TX to 100FX/ST 2km

Chuyên phân phối converter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST, 100TX to 100FX/ST Fast Ethernet, 1310 nm, multi-mode 2km chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-DMC100/ST
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-DMC100/ST

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Converter​ quang Allied Telesis AT-DMC100/ST

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Product number AT-DMC100/ST
Brand Allied Telesis
Converter input interface 100Base-TX
Converter output interface 100Base-FX
Operating temperature (T-T) 0 - 40 °C
Maximum data transfer rate 100 Mbit/s
AC adapter included Y
Storage relative humidity (H-H) 5 - 95%
Height 21.6 mm
Width 31.8 mm
Depth 91.4 mm
Packet forwarding rate (1 Gbps) 14880 pps
Packet forwarding rate (10 Mbps) 1488000 pps
Packet forwarding rate (100 Mbps) 148800 pps
Internal N
Wavelength 1310 nm
DC-in jack Y
Rate limiting Y
Ethernet LAN data rates 100 Mbit/s
Auto MDI/MDI-X Y
Operating altitude 0 - 3048 m
Operating relative humidity (H-H) 5 - 95%
Storage temperature (T-T) -15 - 65 °C
Fiber optic connector ST
Fiber mode structure Multi-mode
Cable types supported Fiber
Duplex system Full, Half
Maximum transfer distance 2000 m
Weight 113.39 g
Category ID 1008

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-DMC100/ST ?

Có 9 câu hỏi / bình luận:
K
Vương Khang
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST sử dụng chuẩn quang gì vậy shop?
5 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST sử dụng chuẩn quang ST bạn nhé.

T
Thanh Tuyền
đánh giá 5 sao
Bước sóng quang của Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST là bao nhiêu shop?
6 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bước sóng quang của Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST là 850nm bạn nhé.

H
Tuấn Hùng
đánh giá 5 sao
Gửi giúp mình Datasheet Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST vào mail nhé
6 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Datasheet Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST đã được gửi vào mail của bạn.Bạn vui lòng check thông tin mail giúp mình nhé.

N
Bảo Ngọc
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST có sẵn hàng không shop?Mình cần 10c.
6 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST có sẵn hàng ạ. Bạn vui lòng liên hệ hotline,kinh doanh sẽ hỗ trợ đơn hàng cho bạn nhé.

T
Trần Thao
đánh giá 5 sao
Khoảng cách kết nối quang tối đa của Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST là bao nhiêu km shop?
6 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Khoảng cách kết nối quang tối đa của Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST là 2km multi mode bạn nhé!

T
Văn Tùng
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST bảo hành bao lâu shop?
7 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST bảo hành 12 tháng anh nhé!

A
Văn Anh
đánh giá 5 sao
Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST sử dụng cáp quang gì vậy shop?
7 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST sử dụng cáp quang Multi mode anh nhé!

L
Bảo Long
đánh giá 5 sao
Chuẩn quang sử dụng cho Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST là gì vậy shop?
7 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Chuẩn quang sử dụng cho Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST là ST bạn nhé!

D
Trung Dũng
đánh giá 5 sao
Gửi giúp mình báo giá Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST 100TX to 100FX/ST 2km vào mail nhé shop?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

EM đã gửi báo giá Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/ST 100TX to 100FX/ST 2km qua mail anh chị ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.