Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/LC 100TX to 100FX/LC 550m

Chuyên phân phối coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/LC, 100TX to 100FX/LC Fast Ethernet, multi-mode, khoảng cách 550m, media converter chính hãng, báo giá tốt dự án

Mã sản phẩm: AT-DMC100/LC
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AT-DMC100/LC Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-DMC100/LC là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-DMC100/LC được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-DMC100/LC khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-DMC100/LC được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-DMC100/LC với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Coverter quang Allied Telesis AT-DMC100/LC

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Product number ALT-DMC100-LC
Brand Allied Telesis
Converter input interface 100Base-TX
Converter output interface 100Base-FX
DIN rail mounting Y
Operating temperature (T-T) 0 - 40 °C
Maximum data transfer rate 100 Mbit/s
Storage relative humidity (H-H) 5 - 95%
Height 21.6 mm
LED indicators Y
Width 31.8 mm
Depth 91.4 mm
Connectivity technology Wired
Auto-negotiation Y
Product colour Grey
Data transfer rate 100 Mbit/s
Networking standards IEEE 802.1Q
Link Loss Carry Forward (LLCF) supported Y
Link Loss Return (LLR) supported Y
Internal N
Wavelength 1310 nm
Ethernet LAN (RJ-45) ports 1
Sustainability certificates RoHS
Fiber ports quantity 1
Auto MDI/MDI-X Y
Operating altitude 0 - 3048 m
Operating relative humidity (H-H) 5 - 95%
Storage temperature (T-T) -15 - 65 °C
Fiber optic connector LC
Fiber ethernet cabling technology 100BASE-FX
Fiber mode structure Multi-mode
Duplex system Full, Half
Maximum transfer distance 2000 m
Fiber cable diameters supported (core/cladding) 50/125,62.5/125 µm
Tx power (max) -14 dBmW
Tx power (min) -22.5 dBmW
Rx power (min) -32 dBmW
Rx power (max) -14 dBmW
Category ID 1008

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-DMC100/LC ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.