Cable AOC Huawei QSFP-H40G-AOC10M 02310SSH 40G QSFP+ 850nm 10m

Phân phối cable AOC Huawei QSFP-H40G-AOC10M 02310SSH 40G QSFP+ 850nm 10m chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310SSH
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02310SSH

Cable AOC Huawei QSFP-H40G-AOC10M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02310SSH ?

Có 0 câu hỏi / bình luận:

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.