Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M QSFP+ to QSFP+ optical cable

Chuyên phân phối Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M, 40G, QSFP+ to QSFP+, optical cable chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: AOC-QSFP-40G-50M
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AOC-QSFP-40G-50M Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AOC-QSFP-40G-50M là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AOC-QSFP-40G-50M được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AOC-QSFP-40G-50M khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AOC-QSFP-40G-50M được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AOC-QSFP-40G-50M với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Cable Dell AOC-QSFP-40G-50M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Active or Passive Active
Compatible OEM Dell®
Form Type QSFP+ to QSFP+
Length (ft) 9.8
Length (m) 50
Media Fiber
Speed 40GBase
Speed Description 40-Gigabit
Transceiver Type AOC
Wavelength 850nm
Part Number AOC-QSFP-40G-50M

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AOC-QSFP-40G-50M ?

Có 10 bình luận:
T
Trần Thanh Tùng
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M báo giá và phí ship chuẩn Quảng Nam cho mình nhé
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Lại Kim Ân
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M bước sóng của sản phẩm này thế nào ad nhỉ
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M bước sóng 850nm bạn nhé

N
Phan Lê Thanh Ngân
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa bao nhiêu shop
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa 40GB bạn nhé

T
Mai Thái Tuấn
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M cáp này dài mấy mết?
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M  dài 50 mét bạn ạ

L
Trần Thị Kim Luyến
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M có 2 đầu kết nối loại gì bạn ơi
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M có 2 đầu kết nối QSFP+ to QSFP+ bạn ạ

H
Cám Thị Phương Hoa
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M còn hàng không ad, báo giá mình nhé
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M hàng sẵn kho bạn nhé. Báo giá Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Phan Gia Huân
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M cáp này thuộc loại active hay passive nhỉ?
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M cáp này thuộc loại active bạn nhé

H
Nguyễn Thị Diệp Hân
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M gửi báo giá đẹp mua 5c nhé ad
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Trương Công Thành
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M chê độ bảo hành thế nào ad
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M bảo hành 12 tháng bạn nhé

P
Nguyễn Văn Phúc
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M cho xin báo giá chuẩn nhất shop
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-50M đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.