Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M QSFP+ to QSFP+ optical cable

Chuyên phân phối Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M, 40G, QSFP+ to QSFP+, optical cable chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: AOC-QSFP-40G-3M
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AOC-QSFP-40G-3M

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Cable Dell AOC-QSFP-40G-3M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Active or Passive Active
Compatible OEM Dell®
Form Type QSFP+ to QSFP+
Length (ft) 9.8
Length (m) 3
Media Fiber
Speed 40GBase
Speed Description 40-Gigabit
Transceiver Type AOC
Wavelength 850nm
Part Number AOC-QSFP-40G-3M

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AOC-QSFP-40G-3M ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
K
Hồ Đắc Anh Khoa
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có bước sóng bao nhiêu shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có bước sóng 850nm bạn nhé

A
Đinh Thị Thúy An
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M là tranceiver Type gì?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M là tranceiver Type AOC bạn ạ

N
Nguyễn Vũ Thành Nam
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M còn hàng không shop, báo giá tôi nhé
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M hàng sẵn kho bạn ạ, Báo giá tốt nhất Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M đã được gửi vào mail, bạn check nhé

P
Nguyên Như Phong
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có tốc độ truyền tải tối đa bao nhiêu
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có tốc độ truyền tải tối đa 40gb bạn nhé

H
Phạm Võ Phượng Hoàng
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M dài mấy mét shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M dài 3M bạn nhé

M
Trần Quang Minh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M xin báo giá 10c gấp nhé ad
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Đỗ Ngọc Diệu Anh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có 2 đầu kết nối chuẩn gì bạn ơi
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có 2 đầu kết nối chuẩn QSFP+ to QSFP+ bạn nhé

T
Phạm Mạnh Trường
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M cáp loại active hay passive hả shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M cáp loại active bạn nhé

G
Bùi Thị Thu Giang
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M chế độ bảo hành thế nào ad
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Trần Thị Ngọc Diệp
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M cho xin báo giá sp nhé
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.