Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M QSFP+ to QSFP+ optical cable

Chuyên phân phối Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M, 40G, QSFP+ to QSFP+, optical cable chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: AOC-QSFP-40G-3M
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AOC-QSFP-40G-3M Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AOC-QSFP-40G-3M là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AOC-QSFP-40G-3M được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AOC-QSFP-40G-3M khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AOC-QSFP-40G-3M được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AOC-QSFP-40G-3M với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Cable Dell AOC-QSFP-40G-3M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Active or Passive Active
Compatible OEM Dell®
Form Type QSFP+ to QSFP+
Length (ft) 9.8
Length (m) 3
Media Fiber
Speed 40GBase
Speed Description 40-Gigabit
Transceiver Type AOC
Wavelength 850nm
Part Number AOC-QSFP-40G-3M

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AOC-QSFP-40G-3M ?

Có 10 bình luận:
K
Hồ Đắc Anh Khoa
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có bước sóng bao nhiêu shop?
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có bước sóng 850nm bạn nhé

A
Đinh Thị Thúy An
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M là tranceiver Type gì?
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M là tranceiver Type AOC bạn ạ

N
Nguyễn Vũ Thành Nam
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M còn hàng không shop, báo giá tôi nhé
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M hàng sẵn kho bạn ạ, Báo giá tốt nhất Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M đã được gửi vào mail, bạn check nhé

P
Nguyên Như Phong
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có tốc độ truyền tải tối đa bao nhiêu
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có tốc độ truyền tải tối đa 40gb bạn nhé

H
Phạm Võ Phượng Hoàng
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M dài mấy mét shop?
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M dài 3M bạn nhé

M
Trần Quang Minh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M xin báo giá 10c gấp nhé ad
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Đỗ Ngọc Diệu Anh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có 2 đầu kết nối chuẩn gì bạn ơi
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M có 2 đầu kết nối chuẩn QSFP+ to QSFP+ bạn nhé

T
Phạm Mạnh Trường
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M cáp loại active hay passive hả shop?
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M cáp loại active bạn nhé

G
Bùi Thị Thu Giang
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M chế độ bảo hành thế nào ad
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Trần Thị Ngọc Diệp
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M cho xin báo giá sp nhé
21 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-QSFP-40G-3M  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.