C9300L-48P-4G-E 48-port 1G PoE+, 4x1G SFP uplinks, Network Essentials

Cisco Catalyst 9300 Series C9300L-48P-4G-E 48-port 1G copper PoE+, with fixed 4x1G SFP uplinks, data only Network Essentials , 715W AC Power Supply, 505W Available PoE power 

Mã sản phẩm: C9300L-48P-4G-E
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications C9300L-48P-4G-E

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Cisco Catalyst 9300 Series C9300L-48P-4G-E

Cisco Part Number 
List Price
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch C9300L-48P-4G-E bao gồm 48 cổng đồng 1G, hỗ trợ tính năng PoE+ cùng với 4 cổng uplinks SFP 1G. Công suất PoE tối đa sẵn có là 505W, ngoài ra có thể tăng thêm với 3 tùy chọn sử dụng nguồn phụ lần lượt là 350W, 715W, 1100W. Bên cạnh đó, kiến trúc nguồn của dòng sản phẩm này cũng sẽ hoạt động hiệu quả và có được khả năng phục hồi cao nhờ vào tính năng Cisco StackPowerĐiều này sẽ giúp cho việc triển khai cơ sở hạ tầng mạng trở nên thuận tiện và linh hoạt hơn rất nhiều. 

Việc sở hữu C9300L-48P-4G-E sẽ giúp cho bạn có thể tiết kiệm được rất nhiều chi phí mà vẫn đảm bảo được độ hiệu quả trong công việc. Còn chờ gì nữa mà không đặt ngay cho mình những chiếc switch C9300L-48P-4G-E tại CNTTShop để tận hưởng những trải nghiệm tốt nhất mà nó mang lại.

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: C9300L-48P-4G-E ?

Có 25 câu hỏi / bình luận:
N
Nam
đánh giá 5 sao
thiết bị chia mạng Switch Cisco C9300L-48P-4G-E 48-port 1G PoE+, 4x1G SFP uplinks, Network Essentials có lắp vừa tủ rack không
6 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

thiết bị chia mạng Switch Cisco C9300L-48P-4G-E 48-port 1G PoE+, 4x1G SFP uplinks, Network Essentials  có lắp vừa tủ rack 19'' ạ

L
Loan
đánh giá 5 sao
Nếu tôi mua thiết bị chia mạng Switch Cisco C9300L-48P-4G-E 48-port 1G PoE+, 4x1G SFP uplinks, Network Essentials thì có được hỗ trợ cấu hình không?
7 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Cnttshop chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco, toàn bộ hàng Cisco do cnttshop bán ra sẽ được kỹ thuật cnttshop hỗ trợ cấu hình Teamviewer online miễn phí ạ

L
Tùng Lâm
đánh giá 5 sao
Switching capacity của Swtich Cisco C9300L-48P-4G-E là bao nhiêu vậy shop
7 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switching capacity của Swtich Cisco C9300L-48P-4G-E là 104 Gbps ạ

N
Quân Nguyễn
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi chế độ bảo hành cho thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9300L-48P-4G-E là như thế nào đấy nhỉ
7 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9300L-48P-4G-E​ được bảo hành chính hãng 12 tháng, 1 đổi 1 tùy theo lỗi lỗi kỹ thuật ạ. Bên mình sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.

V
Kiên Vũ
đánh giá 5 sao
Gói license của Swtich Cisco C9300L-48P-4G-E có những tính năng gì ấy nhỉ, shop cho mình xin thông tin chi tiết của sản phẩm được không.
7 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về thông số cũng như những tính năng của Swtich Cisco C9300L-48P-4G-E đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng kiểm tra giúp mình ạ. Nếu cần tư vấn thêm về sản phẩm, bạn có thể liên hệ với bên mình thông qua số hotline hỗ trợ nhé.

S
Tấn Sinh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9300L-48P-4G-E có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ cao không vậy
7 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9300L-48P-4G-E có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ -5°C đến 45°C ạ

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
C9300L-48P-4G-E 48-port 1G PoE+, 4x1G SFP uplinks, Network Essentials bên bạn có sẵn không, báo giá mình 3 chiếc
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

C9300L-48P-4G-E 48-port 1G PoE+, 4x1G SFP uplinks, Network Essentials  bên em sẵn hàng ạ, anh chị liên hệ hotline 0967415023 để được hỗ trợ

X
Xuân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300L-48P-4G-E là switch lớp mấy bạn nhỉ?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300L-48P-4G-E  là switch layer 3 anh chị nhé

K
Khải
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48P-4G-E có thương thích với Cisco SFP-10G-LR SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km không shop?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48P-4G-E  không thương thích với Cisco SFP-10G-LR SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km do cổng uplinsk chỉ đạt tốc độ 1GB ạ

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48P-4G-E có thương thích với Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m không shop?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48P-4G-E  không thương thích với  Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m do cổng uplinsk chỉ đạt tốc độ 1GB ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.