AT-SPZX80 - Module quang Allied Telesis 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km

AT-SPZX80 - Module quang Allied Telesis 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km

Mã sản phẩm: AT-SPZX80
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPZX80 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPZX80 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPZX80 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPZX80 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SPZX80 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis AT-SPZX80

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPZX80 ?

Có 10 bình luận:
G
Gấm
đánh giá 5 sao
Cần mua 15 cái Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 dùng cho con Switch Allied Telesis AT-x220-28GS 28 Ports 100/1000X SFP, báo giá vào mail mình nhé
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km dùng cho con Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x220-28GS 28 Ports 100/1000X SFP đã được gửi đến mail của bạn

V
Vĩnh
đánh giá 5 sao
Bước sóng của Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 là gì ạ?
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km có bước sóng là 1550nm bạn nhé

N
Ngôn
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 dùng cho con Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ ok không bạn?
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ được bạn nhé

D
Đào
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 là Module Single mode hay Multi mode vậy ad?
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km là  Module Single mode bạn nhé

T
Thức
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 này có tương thích với con Switch Allied Telesis AT-x220-52GP 48 Ports POE+ 740W, 4 SFP uplink ports không ạ?
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km dùng có tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x220-52GP 48 Ports POE+ 740W, 4 SFP uplink ports bạn nhé

Q
Quyên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 này bảo hành thế nào ad?
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Trình
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 này truyền được tối đa bao xa vậy ad?
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km bạn nhé

D
Định
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 này sẵn hàng không ạ, em cần mua gấp 10 cái lắp cho switch, báo giá em nhé
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km đã được gửi đến mail của bạn

C
Công
đánh giá 5 sao
Đầu connector của Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 này là gì ạ?
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

Q
Quyết
đánh giá 5 sao
Cần mua Module quang Allied Telesis chạy cho con Switch Layer 3 Allied Telesis AT-x220-52GT 48 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink Ports, báo giá em Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 này nhé
6 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 1000ZX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 80km dùng cho Switch Layer 3 Allied Telesis AT-x220-52GT 48 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink Ports đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.