AT-SPLX40 - Module quang Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm

AT-SPLX40 - Module quang Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm

Mã sản phẩm: AT-SPLX40
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPLX40 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPLX40 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPLX40 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPLX40 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SPLX40 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPLX40 ?

Có 8 bình luận:
N
Ninh
đánh giá 5 sao
Cần mua 2c module quang Allied Telesis AT-SPLX40 dùng cho con Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3, báo giá em nhé
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 đã được gửi đến mail của bạn

S
Sương
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 truyền được bao xa ạ?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km bạn nhé

S
Sao
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 có tương thích với con switch Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink không bạn?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm tương thích với Thiết bịc chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink bạn nhé

T
Tường
đánh giá 5 sao
Đầu connector của Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 là gì vậy bạn?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

L
Luận
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 là module Singlemode và Multimode ạ?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm là module Single mode bạn nhé

V
Vương
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 có bước sóng là gì ạ?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm có bước sóng là 1310nm bạn nhé

T
Tự
đánh giá 5 sao
Mình đang cần mua module quang cho con Allied Telesis L3 Switch AT-x230-18GT, không biết Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 dùng được không ad?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis L3 Switch AT-x230-18GT được bạn nhé

B
Bình
đánh giá 5 sao
Xin báo giá 30 cái Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 vào mail nhé
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.