Aruba JL806A Switch 24 Port 1G, 2 Combo Port 2XGT 2SFP+

JL806A Là thiết bị chuyển mạch chính hãng Aruba™ 24 Port RJ-45 10/100/1000 Mbps, 2 cổng Combo 2XGT 2SFP+. Aruba JL806A có các tính năng cơ bản của Switch Layer 3, Không có tính năng cấp nguồn PoE. Sử dụng CPU Single-Core ARM v7 Cortex-A9 @800MHz mạnh mẽ, đáp ứng mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ. Liên hệ ngay để được Báo Giá tốt nhất

Mã sản phẩm: JL806A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Switch Aruba JL806A

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL806A là sản phẩm thế hệ mới trong dòng Instant On 1960 Series của Aruba, được thiết kế với 24 cổng RJ-45 tốc độ 1G, 2 cổng đồng 10G hoặc 2 cổng Uplink quang 10G chạy Combo. Có khả năng Xếp chồng là thế hệ tiếp theo có nền tảng Switch Layer 3 cơ bản, không tích hợp khả năng cấp nguồn PoE. là lựa chọn tối ưu cho hệ thống mạng cần triển khai thiết bị với giá cả phải chăng nhưng vẫn đầy đủ tính năng.

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL806A

Mã sản phẩm  JL806A
Bảo Hành  12 tháng
Specifications
I/O ports and slots

- 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Mbps ports

- (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T)

- Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full 1000BASE-T: full only

- 2 SFP+ 10GbE ports

- 2 10GBASE-T port

Physical Characteristics
Dimensions 350.5(d) x 442.5(w) x 43.95(h) mm
Weight 8.7 lb (3.9 kg)
CPU Single-Core ARM v7 Cortex-A9 @800MHz
Performance
100 Mb Latency < 4.4 uSec
1000 Mb Latency < 2.2 uSec
10000 Mb Latency < 1.1 uSec
Throughput (Mpps) 95 Mpps
Capacity 128 Gbps
Routing Table size (# of static entries) 32 IPv4/IPv6
MAC Address table size (# of entries) 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 123.0
Environment
Operating temperature 0-40°C, 0-10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Nonoperating/Storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15000 ft
Nonoperating/Storage relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km) 
Acoustic- ECMA-109:2010 Declaration LWAd[Bels] Measured at 23°C
Idle 4.1
100% Traffic 4.1
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-127VAC / 200-240VAC
Current 0.6A/0.2A
Maximum power rating

- 100-127V: 130W

- 200-220V: 160W

Idle power

- 100-127V: 60W

- 200-220V: 80W

Power Supply Internal power supply
Safety

- EN/IEC 60950-1:2006 + A11:2009 + A1:2010 + A12:2011 + A2:2013

- EN/IEC 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- UL 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- CAN/CSA C22.2 No. 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- EN/IEC 60825-1:2014 Class 2

Emissions

- EN 55032:2015/CISPR 32, Class A

- FCC CFR 47 Part 15: 2018 Class A

- ICES-003 Class A

- VCCI Class A

- CNS 13438 Class A

- KN 32 Class A

- AS/NZS CISPR 32 Class A

Immunity
Generic EN 55035, CISPR 35, KN35
EN EN 55035, CISPR 35
ESD EN/IEC 61000-4-2
Radiated EN/IEC 61000-4-3
EFT/Burst EN/IEC 61000-4-4
Surge EN/IEC 61000-4-5
Conducted EN/IEC 61000-4-6
Power frequency magnetic field EN/IEC 61000-4-8
Voltage dips and interruptions EN/IEC 61000-4-11
Harmonics EN/IEC 61000-3-2
Flicker EN /IEC 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On Cloud; Web browser; SNMP Manager
Mounting  
Mounting Positions and Supported Racking

- Mounts in an EIAstandard 19 in. telco rack or equipment cabinet. 2-post rack kit included

- Supports table-top mounting Supports rack-mounting

- Supports wall-mounting with ports facing either up or down

- Supports under-table mounting using the brackets provided

- Must be mounted top surface up. To prevent possible impact to longterm reliability, product should not be mounted upside-dow

Transceivers

- Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver (J4858D)

- Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver (J4859D)

- Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver (J8177D)

- Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver (J9150D) 

- Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver (J9151E)

- Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m DAC (J9281D) 

- Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m DAC (J9283D)

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JL806A ?

Có 25 câu hỏi / bình luận:
L
Liêm
đánh giá 5 sao
switch Aruba JL806A có CO,CQ không shop?
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Dạ JL806A bên em đầy đủ CO,CQ ạ

N
Nghĩa
đánh giá 5 sao
Tư vấn giúp mình mã module dùng được cho switch Aruba JL806A với shop
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Chào anh, thông tin đã được shop gửi vào mai anh rồi ạ, cần hỗ trợ thêm anh liên hệ hotline trên web anh nha

N
Nhi
đánh giá 5 sao
switch Aruba JL806A có tính năng của layer 3 không shop?
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Chào chị, switch JL806A có hỗ trợ layer 3 cơ bản ạ

P
Phương
đánh giá 5 sao
switch Aruba JL806A có cấp nguồn cho camera được không ạ?
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

JL806A không cấp nguồn PoE cho camera được ạ

B
Bình
đánh giá 5 sao
Mua switch Aruba JL806A có hỗ trợ cấu hình không shop?
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Chào anh, bên em hỗ trợ cấu hình online miễn phí ạ

B
Bắc
đánh giá 5 sao
switch Aruba JL806A hoạt động được ở nhiệt độ nào shop?
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Chào anh, Aruba JL806A hoạt động được ở nhiệt độ 0-40°C ạ

C
Chiến
đánh giá 5 sao
Module quang J9283D dùng được cho JL806A đúng không shop
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Dạ em chào anh, module J9283D dùng được cho switch JL806A ạ

T
Tân
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình 2 switch Aruba JL806A
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Chào anh, báo giá bên em đã gửi vào mail, anh có thắc mắc gì về JL806A hoặc các sản phẩm của cnttshop thì liên hệ với hotline để bên em tư vấn thêm ạ

T
Tường
đánh giá 5 sao
Gửi cho mình xin thông số kỹ thuật của switch Aruba JL806A
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Chào anh, thông số kỹ thuật của JL806A đã được shop gửi vào mail của anh rồi ạ

M
Minh
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL806A có hỗ trợ PoE không shop?
7 tháng
L
Phương LanQuản trị viên

Chào anh, switch JL086A không hỗ trợ PoE ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.