Dell SFP Electrical SFP-1G-T 1000BASE-T 407-BBOS 100m RJ-45

Phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-T, 407-BBOS, PF911 Electrical 1000BASE-T, 100m RJ-45 chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBOS
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 407-BBOS

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-1G-T

Part Number  
Manufacturer Part : PF911
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-1G-T
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type RJ-45
Wavelength(s) (nm) N/A
Fiber type CAT5
Data Rate 1Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 100 m
Transmitter power (dBm) N/A
Receiver power (dBm) N/A
Power dissipation (max.; W) 1.5

Tương thích với thiết bị

PowerConnect 3424 (PoE), PowerConnect 3448P, PowerConnect 3448, PowerEdge R900, PowerConnect 3548, PowerConnect 3548P, PowerConnect 3524, PowerConnect 3524P, PowerEdge R200, PowerEdge R300, PowerEdge R805, PowerEdge R905, PowerConnect 6224, PowerConnect 6248, PowerConnect M8024, PowerEdge R610, PowerEdge R710, PowerEdge R410, PowerEdge T410, PowerVault NX3000, PowerEdge T710, PowerConnect M6348, PowerVault DL2100, PowerEdge R510, PowerConnect 8024, PowerEdge R810, PowerEdge R910, PowerEdge R815, PowerEdge R715, PowerVault DL2200, PowerEdge R515, PowerEdge R415, PowerEdge R720, PowerEdge R720XD, PowerEdge R620, PowerEdge T620, PowerEdge R820, PowerEdge T420, PowerEdge R320, PowerEdge R520, PowerEdge R420, PowerVault NX3200, PowerVault NX3300, PowerVault NX400, PowerConnect 8100, PowerVault DX6104 SN, PowerVault DR4100, PowerEdge R920, PowerEdge R630, PowerEdge R730, PowerEdge T630, PowerEdge R730XD, PowerEdge R430, PowerEdge R530, PowerEdge T430, PowerEdge C4130, PowerEdge FC620, PowerEdge FC420, PowerEdge FC630, Dell Networking S4810-ON, Dell Networking N3000 Series, Dell Networking N2000 Series, Dell Networking N4000 Series, PowerConnect 3424P, PowerConnect 5524, PowerConnect 5524P, PowerConnect 5548, PowerConnect 5548p, PowerConnect 6224F, PowerConnect 6224P, PowerConnect 6248P, PowerConnect 7024, PowerConnect 7024F, PowerConnect 7024P, PowerConnect 7048, PowerConnect 7048P, PowerConnect 7048R, PowerConnect 8024F, Dell Networking N4032, Dell Networking N4032F, Dell Networking N4064, Dell Networking N4064F, Dell Networking N2024, Dell Networking N2024P, Dell Networking N2048, PowerConnect 8100 Series, PowerConnect 3424, PowerEdge FC430, PowerEdge FC830, PowerEdge FX2, PowerEdge R930, PowerEdge R230, PowerEdge R330, PowerEdge T330, PowerEdge T130, PowerEdge R730xd XL, PowerEdge R230XL, PowerEdge R330XL, PowerEdge C6320, Poweredge R830, Dell Networking C9010, Dell Networking N1500 Series, Dell Networking X4012, Dell Networking Z9100, Dell Networking S6100, Dell Networking S4048T-ON, PowerEdge M630P, PowerEdge C6320P, PowerEdge R640, PowerEdge R740, PowerEdge R940, PowerEdge R740XD, PowerEdge C6420, PowerEdge R440, PowerEdge T640, PowerEdge T440, PowerEdge FC640, PowerEdge M640, PowerEdge M640 VRTX, PowerEdge R540, PowerEdge C4140, PowerEdge R6415, PowerEdge R7415, PowerEdge R7425, PowerEdge R840, PowerEdge R940xa, Dell Networking S5232F-ON, PowerEdge R240, PowerEdge R340, PowerEdge R740xd2, PowerEdge T340, PowerEdge T140, Dell Networking S5296F-ON, PowerEdge XR2, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking S5224F-ON, Dell Networking N3024ET-ON, Dell Networking N3024EF-ON, Dell Networking N3048ET-ON, PowerVault NX440, Dell Networking N3024EP-ON, Dell Networking N3048EP-ON, Dell Networking X1026, Dell Networking X1052, Dell EMC Networking N2200-ON, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell Networking S4148U, Dell Networking S4112-ON, Dell Networking S4148, Dell Networking S4128

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 407-BBOS ?

Có 8 câu hỏi / bình luận:
V
Vinh
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP Electrical SFP-1G-T 1000BASE-T 407-BBOS 100m RJ-45 dùng cho Dell PowerEdge R720 ok không bạn
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Dell SFP Electrical SFP-1G-T 1000BASE-T 407-BBOS 100m RJ-45 dùng cho Dell PowerEdge R720 ok bạn nha

D
Đức
đánh giá 5 sao
gửi giúp em thông số chi tiết của module quang Dell SFP Electrical SFP-1G-T 1000BASE-T 407-BBOS 100m RJ-45 ad nhé
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số chi tiết của module quang Dell SFP Electrical SFP-1G-T 1000BASE-T 407-BBOS 100m RJ-45 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-1G-T là module single mode bạn nhỉ
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Dell SFP-1G-T là module single mode bạn nhé

B
Bảo
đánh giá 5 sao
mình cần 2 chiếc module quang Dell SFP-1G-T dùng cho Dell Networking S4128, ad báo giá tốt giúp mình nhé
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Dell SFP-1G-T dùng cho Dell Networking S4128 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Tiệp
đánh giá 5 sao
công ty bạn phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-T, 407-BBOS, PF911 Electrical 1000BASE-T, 100m RJ-45 chính hãng bảo hành trong bao lâu?
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-T, 407-BBOS, PF911 Electrical 1000BASE-T, 100m RJ-45 chính hãng bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Ngọc
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-1G-T truyền dữ liệu với khoảng cách bao xa bạn ơi
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Dell SFP-1G-T truyền dữ liệu với khoảng cách 100m, thông tin đến bạn

P
Phúc
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP Electrical SFP-1G-T 1000BASE-T 407-BBOS 100m RJ-45 cho tốc độ truyền dữ liệu bao nhiêu em nhỉ
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Dell SFP Electrical SFP-1G-T 1000BASE-T 407-BBOS 100m RJ-45 cho tốc độ truyền dữ liệu 1Gbps bạn nha

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-1G-T sử dụng đầu kết nối loại nào shop nhỉ?
19 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Dell SFP-1G-T sử dụng đầu kết nối RJ-45 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.